Kipya Ni Nini
Wakala wa AI wa HomeManager hujibu maswali kuhusu jalada lako mwenyewe na husaidia na kazi ndani ya HomeManager. Hadi sasa, kuitumia kulimaanisha kuweka mtoa huduma wako wa AI na ufunguo wa API kwanza.
Hatua hiyo sasa ni ya hiari. Chini ya ofa ya matangazo bila malipo, kila shirika la HomeManager linaweza kutumia wakala wa AI bila mtoa huduma wake wala ufunguo wa API, pamoja na mashirika yaliyo kwenye majaribio bila malipo.
- Hadi ujumbe 500 wa AI kwa kila shirika, kwa kila mwezi wa kalenda.
- Inaendeshwa na miundo ya AI inayoongoza kwenye Amazon Web Services (AWS).
- Hakuna usanidi. Fungua wakala wa AI na anza kuuliza.
Unataka kujaribu? Anza majaribio yako bila malipo na umwulize wakala wa AI kuhusu mali, wapangaji na malipo yako mwenyewe.
Unachoweza Kumuuliza
Wakala wa AI hufanya kazi na data ya shirika lako ndani ya akaunti yako. Kwa mfano, unaweza kuuliza:
- "Ni wapangaji gani hawajalipa mwezi huu?"
- "Nani ana malimbikizo makubwa zaidi?"
- "Kiwango changu cha ukaaji ni kipi katika mali zote?"
- "Nionyeshe maombi ya matengenezo ya mojawapo ya mali zangu."
Kwa mifano zaidi yenye majibu ya sampuli, soma Msaidizi wa AI wa Usimamizi wa Nyumba Anaweza Kufanya Nini Hasa?
Jinsi Ofa Inavyofanya Kazi
Unapofungua wakala wa AI, HomeManager huonyesha ofa wazi (tafuta "Free AI offer from HomeManager") pamoja na kihesabu cha ujumbe ambao shirika lako limetumia mwezi huu. Daima unajua uko wapi.
Mambo machache ya kujua:
- Anwani ya barua pepe iliyothibitishwa inahitajika. AI ni kipengele kinachopimwa, kwa hiyo thibitisha barua pepe yako kabla ya kuanza.
- Ufunguo wako mwenyewe hupewa kipaumbele. Ukiongeza ufunguo wako wa API, HomeManager huutumia badala ya ofa.
- Ni ofa ya matangazo. Inaweza kubadilika au kuisha wakati wowote.
Ofa Inapoisha au Ujumbe 500 Unapokwisha
Hakuna kinachopotea. Unaweza kuendelea kutumia wakala wa AI kwa kuongeza ufunguo wako wa API. HomeManager inaunga mkono watoa huduma hawa:
- OpenAI
- Gemini
- Groq
- Anthropic
- AWS Bedrock
Unaweza kuongeza ufunguo wakati wowote upendao, hata ofa ikiendelea.
Data Yako
Msaidizi hufanya kazi na data ya shirika lako ndani ya akaunti yako. Ili kuona jinsi HomeManager inavyoshughulikia taarifa zako, soma sera ya faragha.
Jaribu wakala wa AI kwenye jalada lako mwenyewe
Anza majaribio yako bila malipo, thibitisha barua pepe yako, na umuulize wakala wa AI wa HomeManager swali lako la kwanza. Hakuna mtoa huduma wa AI wala ufunguo wa API unaohitajika.
Jaribu wakala wa AIMaswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
Je, wakala wa AI ni bila malipo kweli?
Kwa sasa, ndiyo. HomeManager inaendesha ofa ya matangazo bila malipo: kila shirika, pamoja na yale yaliyo kwenye majaribio bila malipo, linaweza kutuma hadi ujumbe 500 wa AI kwa mwezi wa kalenda bila kuweka mtoa huduma wake wa AI au ufunguo wa API. Ni ofa ya matangazo, na inaweza kubadilika au kuisha wakati wowote.
Itakuwaje ofa ikiisha au nikitumia ujumbe wangu 500?
Unaweza kuendelea kutumia wakala wa AI kwa kuongeza ufunguo wako wa API. HomeManager inaunga mkono OpenAI, Gemini, Groq, Anthropic na AWS Bedrock. Ukiongeza ufunguo wako, daima hutumika badala ya ofa.
Ni nini kinachohesabiwa kuwa ujumbe?
Kila ujumbe unaotuma kwa wakala wa AI unahesabiwa kwenye kiwango cha kila mwezi cha shirika lako. HomeManager inaonyesha kihesabu cha ujumbe ambao shirika lako limetumia mwezi huu, ili uweze kuona uko wapi kila wakati.
Je, ninahitaji ufunguo wa API?
Si kutumia ofa ya bila malipo. Bila ufunguo, wakala wa AI huendeshwa kwa ofa, kwa kutumia miundo ya AI inayoongoza kwenye Amazon Web Services (AWS). Unahitaji ufunguo wa API tu ukitaka kutumia mtoa huduma wako mwenyewe, au ofa ikiisha au kiwango cha kila mwezi kikitumika chote.
Je, data yangu inatumika kufunza AI?
Ofa ya bila malipo hutumia miundo ya AI iliyohifadhiwa kwenye Amazon Web Services (AWS), na msaidizi hufanya kazi na data ya shirika lako ndani ya akaunti yako. Kuhusu jinsi HomeManager inavyoshughulikia data yako, tafadhali soma sera ya faragha.
Uko tayari kujaribu usimamizi wa nyumba unaoendeshwa na AI?
Siku 30 za majaribio bila malipo • Hakuna kadi ya mkopo inayohitajika • Weka mipangilio kwa dakika 5
Anza majaribio yako bila malipo